Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox

Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox

Mã SP: AC-817
Còn hàng
Đánh giá: (0) Viết đánh giá
300.000 đ
500.000₫ GIẢM -40%
Thương hiệu: Inax
Gọi đặt mua:

0818 001 026 (8h00 - 18h00)

Cam kết sản phẩm
  • 100% Sản phẩm chính hãng
  • Kiểm tra hàng trước khi nhận
  • Giao hàng nhanh chóng toàn quốc 

Quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi qua Zalo nếu có bất kỳ thắc mắc nào cần được hỗ trợ

Có thể bạn cũng thích
  • Chi tiết
  • Đánh giá
  • Hỏi đáp

Thông số sản phẩm - Inax AC-817

Thương hiệu Inax Chất liệu Nhựa

Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox là phụ kiện xả lavabo thuộc nhóm xả chậu lavabo INAX, phù hợp cho khách hàng đang cần hoàn thiện khu vực chậu rửa theo hướng gọn gàng, sạch sẽ và đồng bộ. Với mã sản phẩm AC-817, mẫu đầu xả này được ShopInax giới thiệu dành cho lavabo, có thiết kế dạng nhấn tiện dụng, tông inox sáng dễ phối với chậu sứ trắng, vòi chậu và các phụ kiện phòng tắm thông dụng. Điểm đáng chọn của sản phẩm nằm ở kiểu dáng nhỏ gọn, thao tác sử dụng đơn giản và khả năng hoàn thiện khu vực thoát nước một cách chỉn chu hơn so với các loại đầu xả phổ thông. Khi đặt mua tại ShopInax, khách hàng dễ dàng chọn đúng mã sản phẩm INAX chính hãng, đồng thời có thể tham khảo thêm các mẫu xi phông, ống xả và phụ kiện lavabo cùng nhóm để hoàn thiện không gian phòng tắm thuận tiện hơn.

Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox cho lavabo
Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox có kiểu dáng gọn, phù hợp hoàn thiện khu vực chậu lavabo sạch đẹp và đồng bộ.

Thông số kỹ thuật của Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox

Thương hiệu INAX
Mã sản phẩm AC-817
Tên sản phẩm Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox
Nhóm sản phẩm Xả chậu lavabo INAX / Đầu xả lavabo xi phông
Ứng dụng Dùng cho khu vực chậu lavabo, hỗ trợ đóng mở và thoát nước chậu rửa
Thiết kế Dạng đầu xả nhấn, kiểu dáng gọn gàng, tông inox sáng
Kiểu lắp đặt Lắp tại vị trí lỗ xả của chậu lavabo, kết nối cùng xi phông hoặc ống xả phù hợp
Không gian phù hợp Nhà tắm gia đình, căn hộ, nhà phố, khách sạn, văn phòng và công trình hoàn thiện lavabo

Vì sao Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox đáng chọn tại ShopInax?

Điểm đáng giá của mẫu AC-817 nằm ở vai trò tuy nhỏ nhưng ảnh hưởng trực tiếp đến sự gọn gàng và tiện lợi của khu vực lavabo. Một chiếc chậu rửa đẹp sẽ cần hệ phụ kiện xả đồng bộ để nước thoát ổn định, khu vực đáy chậu sạch mắt và thao tác sử dụng hằng ngày nhẹ nhàng hơn. Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox đáp ứng đúng nhu cầu đó: thiết kế nhỏ gọn, dễ phối với nhiều mẫu lavabo INAX và giúp hoàn thiện phần thoát nước một cách chỉn chu.

Với khách hàng đang thay mới phụ kiện cho chậu lavabo cũ, AC-817 là lựa chọn hợp lý khi muốn giữ cảm giác sạch sẽ, sáng gọn và đồng bộ với không gian phòng tắm. Với công trình đang hoàn thiện, sản phẩm giúp khu vực lavabo trông đầy đủ hơn, tránh cảm giác chắp vá khi dùng phụ kiện không đồng bộ. Đây là mẫu phụ kiện phù hợp cho những ai ưu tiên thương hiệu INAX, hình thức gọn đẹp và sự thuận tiện khi sử dụng mỗi ngày.

Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox phù hợp với không gian nào?

Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox phù hợp với nhiều kiểu không gian có sử dụng chậu lavabo. Trong phòng tắm gia đình, sản phẩm giúp khu vực chậu rửa nhìn sạch và gọn hơn, đặc biệt khi kết hợp với vòi chậu, lavabo và phụ kiện cùng tông sáng. Với căn hộ, nhà phố hoặc biệt thự, đầu xả dạng nhấn tạo cảm giác tiện lợi vì thao tác đóng mở nước đơn giản, không làm khu vực lavabo trở nên rườm rà.

Ở các công trình như khách sạn, văn phòng, nhà hàng, homestay hoặc khu vệ sinh dịch vụ, AC-817 cũng là lựa chọn đáng tham khảo khi cần một phụ kiện lavabo có thương hiệu rõ ràng, kiểu dáng dễ dùng và dễ đồng bộ hàng loạt. Sản phẩm đặc biệt phù hợp với khách hàng muốn hoàn thiện phòng tắm theo hướng sạch sẽ, bền dáng và không quá phô trương.

Điểm đáng giá của Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox

Thiết kế gọn gàng, tạo cảm giác sạch mắt cho lavabo

Với phụ kiện xả lavabo, thiết kế càng gọn thì khu vực chậu rửa càng dễ tạo cảm giác sạch sẽ. Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox có kiểu dáng tròn, bề mặt sáng và phần thân nhỏ gọn, giúp khu vực đáy chậu không bị nặng nề. Khi nhìn tổng thể, sản phẩm đóng vai trò như một chi tiết hoàn thiện, giúp lavabo trông đầy đủ và tinh tế hơn.

Thao tác nhấn thuận tiện trong sử dụng hằng ngày

Dạng đầu xả nhấn giúp người dùng thao tác nhanh khi cần giữ nước hoặc xả nước trong chậu. Đây là chi tiết rất thực tế với lavabo gia đình, phòng tắm căn hộ hoặc khu vệ sinh có tần suất sử dụng thường xuyên. Cách dùng đơn giản giúp sản phẩm phù hợp với nhiều đối tượng, từ gia đình trẻ, người lớn tuổi đến các công trình dịch vụ cần phụ kiện dễ sử dụng.

Dễ đồng bộ với lavabo và phụ kiện INAX

AC-817 thuộc nhóm phụ kiện xả chậu lavabo INAX, vì vậy rất phù hợp khi khách hàng đang sử dụng hoặc đang chọn chậu rửa INAX cho công trình. Khi kết hợp cùng lavabo, vòi chậu và xi phông cùng nhóm, khu vực rửa mặt sẽ có sự đồng nhất tốt hơn về thương hiệu, phong cách và cảm giác hoàn thiện. Khách hàng có thể xem thêm danh mục xả chậu lavabo INAX để chọn thêm các phụ kiện liên quan cho cùng không gian.

Giá trị sử dụng lâu dài đến từ sự đúng nhu cầu

Một phụ kiện lavabo tốt không nhất thiết phải quá cầu kỳ, quan trọng là đúng công năng, dễ dùng và phù hợp với sản phẩm đang lắp đặt. Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox đáp ứng đúng tinh thần đó. Sản phẩm giúp hoàn thiện khu vực thoát nước của chậu lavabo, hỗ trợ thao tác đóng mở thuận tiện và giữ tổng thể phòng tắm gọn gàng hơn trong quá trình sử dụng lâu dài.

Ưu điểm nổi bật của Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox

  • Thiết kế nhỏ gọn: Phù hợp với khu vực chậu lavabo, giúp phần đáy chậu nhìn sạch và đồng bộ hơn.
  • Dạng nhấn dễ thao tác: Hỗ trợ đóng mở đường xả thuận tiện trong sinh hoạt hằng ngày.
  • Tông inox sáng dễ phối: Dễ kết hợp cùng chậu sứ trắng, vòi lavabo và các phụ kiện phòng tắm phổ biến.
  • Thương hiệu INAX chính hãng: Phù hợp với khách hàng muốn chọn phụ kiện có thương hiệu rõ ràng cho phòng tắm.
  • Dễ chọn cùng sản phẩm liên quan: Có thể kết hợp thêm xi phông, ống xả hoặc đầu xả cùng nhóm trên ShopInax.
  • Phù hợp nhiều công trình: Dùng tốt cho nhà ở, căn hộ, văn phòng, khách sạn, nhà hàng và các công trình đang hoàn thiện lavabo.

So sánh và gợi ý sản phẩm cùng nhóm

Nếu khách hàng đang tìm một mẫu đầu xả lavabo gọn đẹp, dễ sử dụng, Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox là lựa chọn rất đáng chú ý trong nhóm phụ kiện xả chậu. Mẫu này phù hợp khi cần một đầu xả dạng nhấn, tông sáng và dễ đồng bộ với lavabo INAX.

Trong cùng nhóm, khách hàng có thể tham khảo thêm đầu xả xi phông Inax A-11129-VN inox nếu muốn xem thêm một lựa chọn đầu xả inox tương tự. Với nhu cầu đầu xả lavabo khác, đầu xả xi phông lavabo Inax A-10360-VN cũng là mã đáng tham khảo. Nếu muốn chọn theo kiểu đóng mở, ShopInax còn có đầu xả xi phông lật lavabo Inax A-9133-VNđầu xả xi phông rút xả ty Inax A-10264-VN.

Với khách hàng cần hoàn thiện trọn bộ phần thoát nước cho lavabo, có thể xem thêm ống xả nước inox chữ P Inax A-675PV hoặc các mẫu ống xả, xi phông khác trong danh mục đầu xả lavabo INAX. Cách chọn theo nhóm như vậy giúp khu vực chậu rửa có sự đồng bộ tốt hơn và thuận tiện hơn khi hoàn thiện công trình.

Mua Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox tại ShopInax

ShopInax là địa chỉ phù hợp để khách hàng đặt mua Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox khi cần sản phẩm INAX chính hãng, thông tin rõ ràng và có nhiều mẫu phụ kiện cùng nhóm để tham khảo. Trên cùng một website, khách hàng có thể chọn thêm lavabo, vòi chậu, xi phông, ống xả và các phụ kiện phòng tắm khác, giúp việc hoàn thiện không gian trở nên nhanh và đồng bộ hơn.

Đội ngũ ShopInax hỗ trợ tư vấn đúng mã sản phẩm, đúng nhóm phụ kiện và đúng nhu cầu lắp đặt cho từng không gian. Với những công trình đang hoàn thiện nhà ở, căn hộ, khách sạn hoặc khu vệ sinh dịch vụ, việc chọn phụ kiện INAX chính hãng ngay từ đầu giúp khu vực lavabo có độ hoàn thiện tốt hơn, sử dụng thuận tiện hơn và giữ được cảm giác sạch đẹp trong thời gian dài.

Câu hỏi thường gặp về Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox

Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox có phù hợp với gia đình không?

Có. Sản phẩm phù hợp với phòng tắm gia đình, căn hộ và nhà phố nhờ thiết kế nhỏ gọn, thao tác nhấn dễ dùng và tông inox sáng dễ phối với lavabo, vòi chậu cùng các phụ kiện phòng tắm phổ biến.

Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox thuộc nhóm sản phẩm nào?

AC-817 thuộc nhóm xả chậu lavabo INAX, cụ thể là nhóm đầu xả lavabo xi phông. Đây là phụ kiện dùng cho khu vực chậu rửa, hỗ trợ đóng mở và thoát nước trong quá trình sử dụng.

Sản phẩm có phù hợp với công trình khách sạn, văn phòng không?

Có. Với kiểu dáng gọn và thương hiệu INAX rõ ràng, AC-817 phù hợp cho khách sạn, văn phòng, nhà hàng, homestay và các công trình cần hoàn thiện lavabo theo hướng sạch đẹp, đồng bộ.

Có thể tham khảo sản phẩm nào cùng nhóm với AC-817?

Khách hàng có thể xem thêm đầu xả xi phông Inax A-11129-VN inox, đầu xả xi phông lavabo Inax A-10360-VN, đầu xả xi phông lật lavabo Inax A-9133-VN hoặc đầu xả xi phông rút xả ty Inax A-10264-VN trên ShopInax.

Vì sao nên mua Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox tại ShopInax?

ShopInax cung cấp sản phẩm INAX chính hãng, thông tin sản phẩm rõ ràng, danh mục phụ kiện đa dạng và hỗ trợ khách hàng chọn đúng mã theo nhu cầu hoàn thiện lavabo. Đây là lợi thế lớn khi khách hàng muốn mua nhanh, chọn đúng và đồng bộ cùng các thiết bị INAX khác.

Đặt mua Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox chính hãng tại ShopInax

Với thiết kế gọn đẹp, thao tác nhấn thuận tiện và khả năng đồng bộ tốt với khu vực lavabo, Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox là lựa chọn đáng đặt mua cho gia đình, căn hộ, khách sạn, văn phòng và công trình đang hoàn thiện phòng tắm. Liên hệ ShopInax ngay để được tư vấn nhanh và chọn đúng sản phẩm phù hợp nhất.

Sản phẩm chưa có đánh giá, hãy trở thành người đầu
tiên đánh giá sản phẩm này!
Viết đánh giá
Viết đánh giá
Đánh giá Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox
Đánh giá của bạn
Hủy
Chưa có câu hỏi, hãy gửi câu hỏi của bạn
shopinax.com sẽ trả lời sớm nhất
Hỏi đáp
Đầu xả xi phông Inax AC-817 inox
Hủy
Chứng nhận đại lý của INAX
Chứng nhận đại lý chính hãng

Sản phẩm bạn đã xem